Fitarwa zuwa Amurka:
>> Ana nema don harsashi na Mota da wayoyi masu amfani da wutar lantarki
Amfani:
Double shaft shredder na'ura ce mai yawan gaske. Ƙirar fasaha mai zurfi mai zurfi na iya saduwa da buƙatun sake yin amfani da sharar gida kuma ya dace da shredding manyan kayan girma, irin su harsashi na mota, tayoyin, ganga na ƙarfe, ƙyallen aluminum, ƙyallen karfe, datti na gida, datti mai haɗari, datti na masana'antu, da dai sauransu. za a iya tsara bisa ga abokin ciniki bukatun da sarrafa kayan don kara yawan amfanin masu amfani.
Mai ragewa da na'ura mai juyi suna ɗaukar ma'aunin DIN5480 (ma'aunin Jamus). Injin yana da halaye na babban jujjuyawar watsawa, haɗin abin dogaro, ƙarancin saurin gudu, ƙaramin ƙara, da ƙarancin kulawa. Shirin Siemens PLC ne ke sarrafa ɓangaren lantarki, tare da gano kariya ta atomatik. Babban kayan lantarki Abubuwan da aka haɗa suna ɗaukar sanannun samfuran kamar Schneider, Siemens, ABB, da sauransu.
Lokacin aikawa: Dec-01-2021