Zuwa Kasuwar China
Layin samarwa na sake yin amfani da Fim & Layin Granulating:
>> Yawan aiki 1000kg/h
>> Inji:
• Shaft shredder guda ɗaya don yankan Fim --- Yankewar ƙarancin gudu, tsayin lokacin aiki na igiyoyin shredder (Idan aka kwatanta da na'urar murkushe fim)
• Babban saurin gogayya mai wanki --- Ɗauki fim na musamman na ƙirar dunƙule don guje wa makale fim.
Ta hanyar gogewar juzu'i mai saurin gudu, zai iya kawar da datti / mai/sauran mai tsaftacewa da sauran ƙazantattun ƙazanta masu wahala a saman kayan.
Don cire dattin ruwa kafin tarkacen filastik ya shiga aiki na gaba. Na farko don adana ruwa; Na biyu don haɓaka ingancin samarwa na ƙarshe
• Ɗauki na'ura mai haɗa fim
Amfani | |
1 | Tsarin sarrafawa ta atomatik Siemens PLC tsarin sarrafawa |
2 | An ƙera fim ɗin compaction / agglomerator tare da taga kallo don sauƙaƙe abokan ciniki don buɗewa, tsaftacewa da canza ruwan wukake. |
3 | Gudun yankan injin na silinda mai ɗorewa yana daidaitacce don gane rufaffiyar madauki na saurin extruder |
4 | Tsarin bawul ɗin da aka ƙera na musamman akan ƙofar screw extruder, wanda ke sarrafa damshin kayan da ke shiga cikin extruder yadda ya kamata, yana tabbatar da kwanciyar hankali na fitarwa da ingancin albarkatun ƙasa. |
5 | Gane ci gaba da samar da sufurin fina-finai, murƙushewa, ƙaddamarwa, extrusion, pelletizing, dehydration, tattarawa da sauran matakai, wanda ke adana wutar lantarki, haɓaka ingancin samfur, da rage ƙarfin aiki na ma'aikata; |
6 | Sake yin amfani da kayan da aka bari a lokaci guda da sharar samarwa yana adana sararin ajiyar abokan ciniki; |
Lokacin aikawa: Nuwamba-26-2021