Polyester masterbatch crystallizer bushewa
Misalin Aikace-aikace
Albarkatun kasa | Polyester/PET Bright Masterbatch (Masterbatch mai launi mai haske: polyester spun daga kwakwalwan polyester tare da abun ciki na TiO2 na ƙasa da ko daidai da 0.1% Yana ɗaya daga cikin nau'ikan polyester na al'ada. Ingantacciyar ƙididdiga na yanka daidai yake da na polyester mai ƙarancin ƙarfi kuma polyester mai cike da ban sha'awa yana da hankali fiye da na polyester mai ban sha'awa da kuma cikakken polyester mai sauƙi ya kamata a sarrafa Aurora a ƙarƙashin haske.) | |
Amfani da Machine | LDHW-1200*1000 | |
Crystallization Zazzabi Saitin | 95 ℃ yankin farko; 130 ℃ na biyu zone, 150 ℃ na uku zone | |
saita lokacin bushewa | 25 min | |
Samfurin ƙarshe | Dried da crystallized Polyester masterbatch babu clumping, babu pellet mai liƙa |
Yadda Ake Aiki
>>A mataki na farko, manufa ɗaya kawai shine don dumama kayan zuwa yanayin zafin da aka saita.
Ɗauki ɗan jinkirin saurin juyawa na ganga, ƙarfin fitilun Infrared na na'urar bushewa zai kasance a matakin mafi girma, sannan pellet ɗin PET za su sami saurin dumama har sai zafin jiki ya tashi zuwa zafin da aka saita.
>> Matakin bushewa
Da zarar kayan ya kai ga zafin jiki, za a ƙara saurin ganga zuwa saurin jujjuyawa mai yawa don guje wa ƙulle kayan. A lokaci guda, za a sake ƙara ƙarfin fitilun infrared don gama bushewa. Sannan saurin jujjuya ganga za a sake rage gudu. Yawanci aikin bushewa zai ƙare bayan 15-20mins. (Ainihin lokacin ya dogara da dukiyar kayan)
>>Bayan kammala aikin bushewa, Drum IR zai sauke kayan ta atomatik kuma ya sake cika ganga don sake zagayowar na gaba.
Cikewa ta atomatik da kuma duk sigogin da suka dace don madaidaitan zafin jiki daban-daban an haɗa su sosai a cikin sarrafa allon taɓawa na zamani. Da zarar an sami sigogi da bayanan zafin jiki don takamaiman abu, za'a iya adana saitunan abubuwan a matsayin girke-girke a cikin tsarin sarrafawa.
Amfaninmu
1 | Nan take | Ayyukan samarwa na iya farawa nan da nan bayan farawa. Ba a buƙatar lokacin dumi na injin. |
2 | Zai iya gamsar da nau'ikan Masterbatch daban-daban | Zazzabi zafin jiki da lokacin bushewa na iya daidaitawa ta dukiyar albarkatun ƙasa |
3 | Babu dunƙulewa, babu tsayawa | Juyawa na drum yana tabbatar da motsi na kayan aiki akai-akai. Rotary bushewa tsarin, za a iya ƙara saurin juyawa kamar yadda zai yiwu don samun kyakkyawar haɗuwa da pellets. Yana da kyau a cikin tashin hankali, masterbatch ba za a clumped Samfurin yana da zafi sosai |
4 | Sauƙi mai tsabta da canza launi | Kyakkyawan damar yin amfani da duk abubuwan haɗin gwiwa yana ba da damar sauƙi da tsaftacewa da sauri. Canje-canjen samfurin cikin sauri. |
5 | Mintuna maimakon sa'o'i | Ana kawo makamashi nan da nan cikin ainihin samfurin
|
6 | Ajiye 45-50% farashin makamashi idan aka kwatanta da na yau da kullun & Crystallizer | Mahimmanci ƙananan amfani da makamashi idan aka kwatanta da matakai na al'ada, ta hanyar gabatarwa kai tsaye na makamashin infrared zuwa samfurin |
7 | Siemens PLC girma | Sarrafa.Bayanan tsari, kamar kayan abu da shayewar zafin iska ko matakan cika ana ci gaba da lura da su ta hanyar na'urori masu auna firikwensin da pyrometers. Saɓani yana haifar da daidaitawa ta atomatik. Reproducibility.Recipes da sigogi na tsari za a iya adana su a cikin tsarin sarrafawa don tabbatar da sakamako mafi kyau da sake sakewa. Kulawa mai nisa. Sabis na kan layi ta hanyar modem. |
Hotunan Inji
Gwajin Kyauta na Kayan abu
Ma'aikatarmu ta gina Cibiyar Gwaji. A cikin cibiyar gwajin mu, za mu iya yin gwaje-gwajen ci gaba ko dakatarwa don samfurin samfurin abokin ciniki. An samar da kayan aikin mu tare da ingantattun fasahar sarrafa kansa da fasahar aunawa.
• Za mu iya nuna --- Bayarwa/Loading, bushewa & Crystallization, Fitarwa.
• bushewa da crystallization na abu don ƙayyade saura danshi, lokacin zama, shigar da makamashi da kayan abu.
• Hakanan za mu iya nuna aiki ta hanyar kwangilar ƙasa don ƙananan batches.
• Dangane da kayan aikin ku da buƙatun samarwa, za mu iya tsara tsari tare da ku.
Kwararren injiniya ne zai yi gwajin. Ana gayyatar ma'aikatan ku da gaisuwa don shiga cikin hanyoyin haɗin gwiwa. Don haka kuna da duka yuwuwar ba da gudummawa sosai da kuma damar ganin samfuranmu suna aiki.
Shigar da inji
>> Samar da ƙwararren injiniya zuwa masana'antar ku don taimakawa shigarwa da gwajin kayan aiki
>> Ɗauki filogi na jirgin sama, babu buƙatar haɗa wayar lantarki yayin da abokin ciniki ke samun injin a cikin masana'anta. Don sauƙaƙe matakin shigarwa
>> Samar da bidiyon aiki don shigarwa da jagorar gudu
>> Taimako akan sabis na layi