Plastic Lump Crusher
Hard roba Crusher --- LIANDA Design
>> Ana iya amfani da granulators Lianda don nau'ikan robobi a cikin granules masu mahimmanci. Yana da kyau daga sarrafa kayan da aka yi da busa kamar kwalabe na PET, kwalabe na PE/PP, kwantena, ko guga. Da wannan na'ura, ana iya yanke ko da mafi tsananin kayan.
An Nuna Cikakkun Injin
Tsare Tsaren Tsara
>> Ana yin ruwan wukake da ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi, tare da tauri mai ƙarfi, juriya mai kyau, da tsayin daka.
>> Ɗauki hexagon soket ɗin dunƙule hanyar shigar da ruwan wukake da juriya mai ƙarfi.
>> Material: CR12MOV, taurin a 57-59 °
>> Duk sandal sun wuce tsauraran gwaje-gwajen ma'auni masu ƙarfi don tabbatar da amincin aikin injin.
>> Za'a iya daidaita ƙirar dunƙule bisa ga buƙatun kayan daban-daban.
Daki Mai Kyau
>> Zane na roba kwalban kwalban yana da ma'ana, kuma jikin yana welded da ƙarfe mai girma;
>> Ɗauki skru masu ƙarfi don ɗaure, tsari mai ƙarfi da dorewa.
>> Kaurin bangon ɗakin 50mm, mafi kwanciyar hankali a cikin tsarin murkushewa saboda mafi kyawun ɗaukar nauyi, saboda haka tare da tsayin daka.
Wurin zama na waje
>> Babban shaft da jikin injin an rufe su ta hanyar rufe zobe, yadda ya kamata ku guje wa casing na murƙushe kayan cikin ɗaukar nauyi, inganta rayuwar rayuwa.
>> Dace da jika da bushewar murkushewa.
Crusher bude
>>Adopt na'ura mai aiki da karfin ruwa bude.
Na'urar tipping na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa na iya inganci, amintacce da sauri inganta aikin ƙwanƙwasa ruwa;
>>Mafi dacewa don kula da inji da kuma maye gurbin ruwan wukake
>>Na zaɓi: ɓangarorin allo ana sarrafa su ta hanyar ruwa
Crusher Blades
>> Abubuwan ruwan wukake na iya zama 9CrSi, SKD-11, D2 ko na musamman
>> Na musamman sarrafa ruwa don inganta ruwan wukake aiki lokaci
Sieve Screen
>>Dakakken flake/scrap size ne uniform kuma asarar kadan ne. Ana iya maye gurbin fuska da yawa a lokaci guda don biyan buƙatu daban-daban
Ma'aunin Fasaha na Inji
Samfura
| UNIT | 300 | 400 | 500 | 600 |
Rotary ruwan wukake | inji mai kwakwalwa | 9 | 12 | 15 | 18 |
Tsayayyen ruwan wukake | inji mai kwakwalwa | 2 | 2 | 2 | 4 |
Ƙarfin Motoci | kw | 5.5 | 7.5 | 11 | 15 |
Gidan Nika | mm | 310*200 | 410*240 | 510*300 | 610*330 |
Iyawa | Kg/h | 200 | 250-300 | 350-400 | 450-500 |
An nuna samfuran aikace-aikacen
Yana iya murkushe robobi masu laushi da wuyar gaske da roba, kamar: Purging, PVC Pipe, Rubbers, Preform, Shoe Last, Acrylic, Bucket, Rod, Fata, Shell Plastics, Cable Sheath, Sheets da sauransu.
Shigar da inji
SIFFOFIN INJI>>
>>Anti-wear inji gidaje
>> Nau'in na'ura mai juyi don fina-finai
>>Dace da rigar da bushe granulation.
>> 20-40% ƙarin kayan aiki
>>Masu nauyi mai nauyi
>>Masu girman gidaje masu ɗaukar nauyi na waje
>> Wukake ana iya daidaita su a waje
>> Ƙarfe mai ƙarfi mai ƙarfi
>> Faɗin zaɓi na bambancin rotor
>>Lantarki mai sarrafa ruwa don buɗe gidaje
>>Lantarki na'ura mai aiki da karfin ruwa don buɗe shimfiɗar jaririn allo
>>Tsarin sawa da za a iya maye gurbinsu
>> Amp mita iko
ZABI>>
>> Ƙarin ƙaya
>> Biyu infeed hopper abin nadi feeder
>> Blade abu 9CrSi, SKD-11, D2 ko musamman
>> Hawan dunƙule feeder a hopper
>> Mai gano karfe
>> Ƙarfafa motar motsa jiki
>>Hydraulic sarrafa sieve allon